On Air

Hosted by dedicated members and servants of God from around the world, our programs and shows are designed to help you grow and strengthen your spiritual life.

Schedule

Sunday

12:00 am - 9:00 am மறு ஒலிபரப்பு
9:00 am - 9:30 am ஆராதனை பாடல்கள்
9:30 am - 10:00 am தீபம் - சத்தியவசனம் - இலங்கை
10:00 am - 11:00 am வேத பாடசாலை – தமிழ் | வேதம் கற்றுக்கொள்ளல் / ஆசிரியர்: சகோதரன் தாஸ் ஐயா
11:00 am - 12:00 pm Bible Seminary - English Learning Bible / Teacher: DR. Deva Doss
12:00 pm - 1:00 pm இனிய பாடல்கள்
1:00 pm - 1:25 pm கதையும் கருத்தும் / உங்களுக்கான நேரம்
1:25 pm - 1:45 pm ஆத்மதாகம் - சகோதரன் பென்ஜமின் பெரியண்ணா
1:45 pm - 2:00 pm வேதஆகமம் வாசிப்பு
2:00 pm - 2:30 pm திருப்பம் - சகோரன் விஜய் - சென்னை
2:30 pm - 3:30 pm பல்சுவை கதம்பம் / உங்களுக்கான நேரம்
3:30 pm - 4:00 pm ஜெபம் - பிறிஜெற் அம்மா
4:00 pm - 6:00 pm நேரடி ஒலிபரப்பு நிறைவு / இனிய பாடல்கள்
6:00 pm - 8:00 pm ஜீவ ஒளி - அற்புத குடும்ப திருச்சபை
8:00 pm - 6:00 am மறு ஒலிபரப்பு

Monday

6:00 am - 7:00 am ஆராதனை / தீபம் நிகழ்ச்சி
7:00 am - 8:00 am காலை வணக்கம் வேதமணித்துளி / விருப்ப பாடல் தெரிவு
8:00 am - 9:00 am உங்கள் விருப்ப பாடல்கள்
9:00 am - 10:00 am ஆராதனை / வேதவாசிப்பு / சிந்தனைத்துளி / ஜெபம்
10:00 am - 10:30 am தேவ செய்தி பாஸ்ரர்: பிலிப் ராஜ் (இலங்கை)
10:30 am - 11:30 am கோடிட்ட இடம் நிரப்புதல் போட்டி நிகழ்ச்சி
11:30 am - 12:30 pm நீதிமொழி வாசிப்பு / உங்கள் விருப்ப நேரம்
12:30 pm - 1:00 pm இனிய பாடல் / தனிப்பாடல்
1:00 pm - 1:45 pm தேவ செய்தி பாஸ்ரர்: பிறின்ஸ் அருளையா (ரொறான்ரோ) | பால்மர் பரமதாஸ் (அமெரிக்கா)
1:45 pm - 2:15 pm வேதஆகமம் வாசித்தல்
2:15 pm - 2:30 pm ஜீவ ஒளி - அற்புத குடும்ப திருச்சபை
2:30 pm - 3:00 pm கவிதை நேரம்
3:00 pm - 4:00 pm இடைப் பாடல் கேட்டு ஆரம்ப பாடல் பாடுவது
4:00 pm - 5:00 pm ஜெபம் - தாயார் மகேஸ்வரிஅம்மா (ஸ்காபுறோ)
5:00 pm - 6:00 pm உங்கள் விருப்ப பாடல் / என் விருப்ப பாடல்
6:00 pm - 6:15 pm ஜீவ ஒளி - அற்புத குடும்ப திருச்சபை
6:15 pm - 6:00 am நேரடி ஒலிபரப்பு நிறைவு - மறு ஒலிபரப்பு

Tuesday

6:00 am - 7:00 am ஆராதனை / தீபம் நிகழ்ச்சி
7:00 am - 8:00 am காலை வணக்கம் வேதமணித்துளி / விருப்ப பாடல் தெரிவு
8:00 am - 9:00 am உங்கள் விருப்ப பாடல்கள்
9:00 am - 10:00 am ஆராதனை / வேதவாசிப்பு / சிந்தனைத்துளி /ஜெபம்
10:00 am - 10:30 am தேவ செய்தி - பாஸ்ரர்: றோபெட் இளங்கோ (இந்தியா)
10:30 am - 11:30 am சங்கீதத்தில் ஒரு போட்டி
11:30 am - 12:30 pm உங்களுக்கான நேரம் - நீதிமொழி வாசிப்பு / தனிப்பாடல் / விருப்பப்பாடல்
12:30 pm - 1:00 pm இனிய பாடல் / தனிப்பாடல்
1:00 pm - 1:20 pm தேவ செய்தி - பாஸ்ரர்: கிறிஸ்ரி மரியநாயகம் (ரொறான்ரோ)
1:20 pm - 1:45 pm தேவ செய்தி - பாஸ்ரர்: அலக்ஸ் (இந்தியா)
1:45 pm - 2:15 pm வேதஆகமம் வாசித்தல்
2:15 pm - 2:30 pm ஜீவ ஒளி - அற்புத குடும்ப திருச்சபை
2:30 pm - 3:00 pm கதை சொல்லப் போகிறேன் வாருங்கள்
3:00 pm - 4:00 pm வேத வினா விடை போட்டி
4:00 pm - 5:00 pm ஜெபம் - சகோதரி ஜஸ்மின் யேசுதாசன் (ரொறான்ரோ)
5:00 pm - 6:00 pm உங்கள் விருப்ப பாடல் / என் விருப்ப பாடல்
6:00 pm - 6:15 pm ஜீவ ஒளி - அற்புத குடும்ப திருச்சபை
6:15 pm - 6:00 am நேரடி ஒலிபரப்பு நிறைவு - மறு ஒலிபரப்பு

Wednesday

6:00 am - 7:00 am ஆராதனை / தீபம் நிகழ்ச்சி
7:00 am - 8:00 am காலை வணக்கம் வேதமணித்துளி / விருப்ப பாடல் தெரிவு
8:00 am - 9:00 am உங்கள் விருப்ப பாடல்கள்
9:00 am - 10:00 am ஆராதனை / வேதவாசிப்பு / சிந்தனைத்துளி / ஜெபம்
10:00 am - 10:30 am தேவ செய்தி நற்செய்தியாளர்: சகோதரன் யோண் ரட்னசிங்கம் (கனடா)
10:30 am - 11:30 am பிரியமான குடும்பம் - பாஸ்ரர் நாவை மனோகரன்
11:30 am - 12:30 pm உங்களுக்கான நேரம் - நீதிமொழி வாசிப்பு / தனிப்பாடல் / விருப்பப்பாடல்
12:30 pm - 1:00 pm இனிய பாடல் / தனிப்பாடல்
1:00 pm - 1:20 pm தேவ செய்தி: பாஸ்ரர்: சித்திரா அமல்ராஜ் (இந்தியா)
1:20 pm - 1:45 pm தேவ செய்தி: பாஸ்ரர்: அல்போன்ஸ் (பிரான்ஸ்)
1:45 pm - 2:15 pm வேதஆகமம் வாசித்தல்
2:15 pm - 2:30 pm ஜீவ ஒளி - அற்புத குடும்ப திருச்சபை
2:30 pm - 3:15 pm பாட்டுக்கு பாட்டு
3:15 pm - 4:00 pm விடுகதை - போட்டி நிகழ்ச்சி
4:00 pm - 5:00 pm ஜெபம் – சகோதாரி: சகோதாரி ரூத் ரத்தினம்
5:00 pm - 6:00 pm உங்கள் விருப்ப பாடல் / என் விருப்ப பாடல்
6:00 pm - 6:15 pm ஜீவ ஒளி - அற்புத குடும்ப திருச்சபை
6:15 pm - 6:00 am நேரடி ஒலிபரப்பு நிறைவு - மறு ஒலிபரப்பு

Thursday

6:00 am - 7:00 am ஆராதனை / தீபம் நிகழ்ச்சி
7:00 am - 8:00 am காலை வணக்கம் வேதமணித்துளி / விருப்ப பாடல் தெரிவு
8:00 am - 9:00 am உங்கள் விருப்ப பாடல்கள்
9:00 am - 10:00 am ஆராதனை / வேதவாசிப்பு / சிந்தனைத்துளி / ஜெபம்
10:00 am - 10:30 am தேவ செய்தி பாஸ்ரர்: ஜோதி அமல்ராஜ் (இந்தியா)
10:30 am - 11:30 am வேதம் அழகிய வேதம்
11:30 am - 12:30 pm உங்களுக்கான நேரம் - நீதிமொழி வாசிப்பு / தனிப்பாடல் / விருப்பப்பாடல்
12:30 pm - 1:00 pm இனிய பாடல் / தனிப்பாடல்
1:00 pm - 1:20 pm தேவ செய்தி - பாஸ்ரர்: யோண் பாலா (டென்மார்க்)
1:20 pm - 1:45 pm தேவ செய்தி பாஸ்ரர்: பால்மர் பரமதாஸ் - கர்த்தருக்குள் ஆண்கள் எப்படி அழகாக, ஆரோக்கியமாக, சாட்சியாக வாழலாம் (அமெரிக்கா)
1:45 pm - 2:30 pm வேதஆகமம் வாசித்தல்
2:30 pm - 3:15 pm விசுவாச வாக்குத்தத்தம்
3:15 pm - 4:00 pm சகோதரி: தேவி யோண்பாலா - அழகு, ஆரோக்கியம், சமையல் குறிப்பு / கர்த்தருக்குள் பெண்கள் எப்படி அழகாக, ஆரோக்கியமாக, சாட்சியாக வாழலாம் (டென்மார்க்)
4:00 pm - 5:00 pm ஜெபம் - சகோதாரி றெபேக்கா டேவிட் தெய்வேந்திரன்
5:00 pm - 6:00 pm உங்கள் விருப்ப பாடல் / என் விருப்ப பாடல்
6:00 pm - 6:15 pm ஜீவ ஒளி - அற்புத குடும்ப திருச்சபை
6:15 pm - 6:00 am நேரடி ஒலிபரப்பு நிறைவு - மறு ஒலிபரப்பு

Friday

6:00 am - 7:00 am ஆராதனை / தீபம் நிகழ்ச்சி
7:00 am - 8:00 am காலை வணக்கம் வேதமணித்துளி /விருப்ப பாடல் தெரிவு
8:00 am - 9:00 am உங்கள் விருப்ப பாடல்கள்
9:00 am - 10:00 am ஆராதனை / வேதவாசிப்பு / சிந்தனைத்துளி / ஜெபம்
10:00 am - 10:30 am தேவ செய்தி: – நற்செய்தியாளர்: சகோதரன் விஜயகுமார் (இந்தியா)
10:30 am - 11:30 am இசை கேட்டு பாடல் தெரிவு - போட்டி நிகழ்ச்சி
11:30 am - 12:30 pm உங்களுக்கான நேரம் - நீதிமொழி வாசிப்பு / தனிப்பாடல் / விருப்பப்பாடல்
12:30 pm - 1:00 pm இனிய பாடல் / தனிப்பாடல்
1:00 pm - 1:45 pm தேவ செய்தி - பாஸ்ரர்: யோண் ரவிச்சந்திரன் - (இந்தியா)
1:45 pm - 2:15 pm வேதஆகமம் வாசித்தல்
2:15 pm - 2:30 pm ஜீவ ஒளி - அற்புத குடும்ப திருச்சபை
2:30 pm - 3:00 pm இனிய பாடல் / தனிப்பாடல்
3:00 pm - 4:00 pm சிறுவர் தோட்டம்
4:00 pm - 5:00 pm ஜெபம் - சகோதாரி யெசிந்தா வின்சன்ற்
5:00 pm - 6:00 pm ஜீவனுள்ள சாட்சி / சிறுவர் தோட்டம் தொடர்ச்சி
6:00 pm - 6:15 pm ஜீவ ஒளி - அற்புத குடும்ப திருச்சபை
6:15 pm - 8:00 pm பாடல்கள்
8:00 pm - 9:00 pm விஞ்ஞானமும் மெய்ஞானமும் - சகோதரன் தாஸ் ஐயா
9:00 pm - 11:59 pm பல்சுவை கதம்பம் – Mixed Collection of Flavor தோகுப்பாளர்: சகோதரன் வின்சன் மனுவல் போட்டி நிகழ்ச்சிகள் - வணக்கம் ஆசியா – சிறுவர் பூங்கா (இலங்கை)

Saturday

12:00 am - 8:00 am நேரடி ஒலிபரப்பு நிறைவு / மறு ஒலிபரப்பு
8:00 am - 9:00 am ஆராதனை பாடல்கள்
9:00 am - 9:30 am தேவ நற் செய்தி சகோதரி ஜெயா கனகரட்னம்
9:30 am - 10:00 am தீபம் நிகழ்ச்சி
10:00 am - 10:30 am சிறுவர் தோட்டம்
10:30 am - 11:00 am இனிய பாடல்கள்
11:00 am - 1:00 pm திருப்பம் - பாஸ்ரர்: நாவை மனோகரன்
1:00 pm - 1:45 pm எழுந்து கட்டுவோம் வாருங்கள்
1:45 pm - 2:00 pm வேதஆகமம் வாசித்தல்
2:00 pm - 2:30 pm "நோயற்ற வாழ்வே குறைவற்ற செல்வம்" - பங்கராஜ் சூசைப்பிள்ளை
2:30 pm - 4:00 pm உங்களுக்கான நேரம் / போட்டி நிகழ்ச்சிகள்
4:00 pm - 5:30 pm வேத பாடசாலை – ஆசிரியர்: சகோதரன் தாஸ் ஐயா (ஒலி – ஒளி)
5:30 pm - 6:00 pm ஜெபம் - பிறிஜெற் அம்மா
6:00 pm - 6:15 pm ஜீவ ஒளி - அற்புத குடும்ப திருச்சபை
6:15 pm - 9:00 pm நேரடி ஒலிபரப்பு நிறைவு – பாடல்கள்